| Chứng nhận: | RoHS/CE/UL/FCC/CE/ISO9001/ISO14001 | Số mô hình: | DGKYD53211164IWA1DY1017 |
Thông tin chi tiết |
| Loại sản phẩm: | RJ45 | phương pháp đóng gói: | gói nội tuyến duy nhất |
|---|---|---|---|
| Phong cách gắn kết PCB: | DIP | Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Cái khiên: | Không. | Chất liệu vỏ nhựa: | PBT đen |
| Số PIN: | 4 | Số lõi: | 6 |
| Kích thước (mm): | 13.3 * 18.05 * 11.5 | Mạ vàng trên chân tiếp xúc: | G/Phúc |
| Nhiệt độ hoạt động: | - 40℃ ~ 85℃ | nhiệt độ lưu trữ: | - 40℃ ~ 85℃ |
| Làm nổi bật: | Đầu nối mô-đun rj45 6p4c,Ổ cắm mô-đun Rj45 6p4c,Ổ cắm mô-đun Rj45 một cổng G / Fu |
Mô tả sản phẩm
Cổng duy nhất RJ45 kết nối được bảo vệ, G / Fu không ánh sáng tất cả các giao diện nhựa 6p4c
Điểm mạnh của chúng tôi:
Loại giao diện: ứng dụng đầu tinh thể: 10 / 100 / 1000BASE-T Ethernet
Loại: RJ45 tích hợp từ tính
Tần số hoạt động: đặc điểm tần số cao: lọc, chống nhiễu
Nhiệt độ hoạt động: 0 °C - 70 °C,
Nhiệt độ lưu trữ: - 40 °C - 85 °C
Nêu không chì: chiều cao nặn sóng lên đến 265 °C
RJ45 loạt đầy đủ của phụ kiện mạch tích hợp, nhà sản xuất kết nối mạng RJ45 trực tiếp cung cấp
1Chế độ kinh doanh: Nhà sản xuất
2Thời gian giao hàng: đúng thời hạn, khoảng hai tuần.
Vệ chắn có hoặc không có ngón tay EMI
tỷ lệ cuộn dây của lõi từ tính
đa dạng hóa mạch từ tính tùy chọn
bọc vàng tiếp xúc (FU, 3U, 6U, 15u, 30U, 50U)
Vật liệu vỏ nhựa (PBT,PA46,PA9T, LCP)
Các thông số hiệu suất:
1Ứng dụng cho Ethernet, tỷ lệ cuộn dây: 1CT: 1CT
2. Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE 802.3 & ANSI X 3.263
3. Khả năng dẫn mạch mở (OCL): 350uH (MIN) @ 100kHz, 0.1VRMS với 8Ma DC Bias
4. Quá trình hàn sóng 265 °C Max đáp ứng các yêu cầu của tiêu chuẩn EU ROHS
5. Cưỡng lại điện áp: 2250VDC 1mA tối đa, 60s
6. Impedance: 100 ohm
7. RJ45 giao diện đáp ứng tiêu chuẩn FCC 68.5
8. DC kháng cự: 1,5 Ω
Các thông số
| Số phần | DGKYD53211164IWA1DY1017 | Thương hiệu | DGKYD / OEM / ODM |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông của Trung Quốc | Chứng nhận | RoHS/CE/FCC/CE/ISO9001/ISO14001 |
| Loại sản phẩm | Bộ kết nối mô-đun | Phong cách kết nối | Jack. |
| Loại Jack | RJ12 | Loại kết nối | Jack mô-đun |
| Phong cách khóa | Tiêu chuẩn | Chốt | TAB-DOWN |
| Bộ lọc | Không có bộ lọc | Tùy chọn LED | Không có đèn LED |
| Màu LED | Không. | Bàn dừng | Không có phanh dừng |
| Được bảo vệ | Vâng. | Áp dụng cho | Bảng mạch in |
| Tốc độ hiệu suất | 10/100/1000 BASE-T/TX | Phù hợp với loại hàn | Lắp ghép ngược (đối thay). |
| Cấu hình cổng | Đơn lẻ Cảng | Số lượng vị trí | 4 |
| Cấu hình Jack | 1X1 | Các nhà ga theo cảng | 6 |
| Vật liệu mạ tiếp xúc với đuôi hàn | Tin-Blei trên Nickel | Phong cách gắn PCB | Qua lỗ |
| Phương pháp kết thúc đến bảng PC | Thông qua lỗ-Press-Fit | Khóa bảng | Với/Không có Khóa bảng |
| Vật liệu nhà ở | Polyester PBT | Màu nhà | Màu đen |
| Nhiệt độ vật liệu nhà ở | Tiêu chuẩn | Đánh giá dễ cháy UL | UL 94V-0 |